ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวมัชฌิมา เตชสิทธิ์สืบพงศ์ ได้รับรางวัลเหรียญทองแดงจากการสอบแข่งขันทางวิชาการระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2562
🎉Congratulations🎉
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวมัชฌิมา เตชสิทธิ์สืบพงศ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ได้รับรางวัลเหรียญทองแดงจากการสอบแข่งขันทางวิชาการระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2562 เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2562 ณ โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/1548509590390-1024x168.png)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/1548509592313.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/Screenshot_20190126_205711.jpg)