♥️ใส่ใจสุขภาพสักนิด เพื่อชีวิตที่ดีขึ้น ♥️
งานอนามัย โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงร่วมกับโรงพยาบาลเจ้าพระยา จัดกิจกรรมตรวจสุขภาพประจำปี ให้แก่นักเรียน ครู และบุคลากรโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง เพื่อเป็นการคัดกรองปัญหาสุขภาพขั้นต้นกับโรงพยาบาลเจ้าพระยา เมื่อวันที่ 27 – 28 มิถุนายน 2562 เวลา 08.10 น.– 15.00 น. ณ ห้อง NR Digital Knowledge Centre
สุขภาพดี ๆ ทำได้ไม่ยากเลย
- พักผ่อนให้เพียงพอ
- หมั่นออกกำลังกาย
- ทานอาหารที่มีประโยชน์
♥️รักตัวเองมาก ๆ นะ♥️
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมที่ Click
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/07/8c4c4d4776ff79c7cdd769a58465ae37-724x1024.jpg)