โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงได้รับการพ่นยาฆ่าเชื้อพื้นที่บริเวณรอบโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง เพื่อลดการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงได้รับความอนุเคราะห์จาก ส.ก.นภาพล จีระกุล เขตบางกอกน้อย ดำเนินการพ่นยาฆ่าเชื้อพื้นที่บริเวณรอบโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง เพื่อลดการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 เมื่อวันที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2563
🙏ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง🙏
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888413637-768x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888415074-768x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888417275-768x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888418232-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888419213-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888420296-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888422428-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888421427-768x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1585888416250-768x1024.jpg)