โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงเข้าร่วมโครงการตำรวจประสานโรงเรียน (๑ ตำรวจ ๑ โรงเรียน)
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงเข้าร่วมโครงการตำรวจประสานโรงเรียน (๑ ตำรวจ ๑ โรงเรียน) เพื่อป้องกันและดูแลความปลอดภัยให้แก่นักเรียน โดยได้รับความอนุเคราะห์จากสถานีตำรวจนครบาลบางยี่ขัน เมื่อวันที่ 25 สิงหาคม 2563 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC05459-1024x683.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/DSC05484-1024x683.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/1598332738128-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/IMG_20200825_111236-1024x768.jpg)