โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงร่วมกับสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง มอบเจลแอลกอฮอล์ล้างมือ หน้ากากอนามัยแบบผ้า และน้ำดื่ม ถวายแด่วัดบางบำหรุ
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงร่วมกับสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง มอบเจลแอลกอฮอล์ล้างมือ หน้ากากอนามัยแบบผ้า และน้ำดื่ม ถวายแด่วัดบางบำหรุ เขตบางกอกน้อย ซึ่งเป็นวัดในชุมชนบริเวณโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง เพื่อนำไปใช้ในสาธารณะประโยชน์ในการต่อไป
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587636478830-1024x768.jpg)