โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงจัดกิจกรรมเลือกตั้งสภานักเรียน ปีการศึกษา 2562
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง จัดกิจกรรมการเลือกตั้งสภานักเรียน ปีการศึกษา 2562 เพื่อปลูกฝังให้นักเรียนมีส่วนร่วมในกิจกรรม และส่งเสริมประชาธิปไตยในโรงเรียน เคารพสิทธิ และหน้าที่ของตนเอง เมื่อวันที่ 10 มิถุนายน 2562
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม Click
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/8a0bf533e02c2c0e1053df4ef472722b-724x1024.jpg)