โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ได้รับมอบหมายให้ดำเนินการจัดการอบรมเชิงปฏิบัติการ “ส่งเสริมการเป็นพลเมืองดิจิทัลที่ดีและสร้างการมีส่วนร่วมในการใช้เทคโนโลยีอย่างถูกต้องและปลอดภัยบนโลกออนไลน์”
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ได้รับมอบหมายจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 ให้ดำเนินการจัดการอบรมเชิงปฏิบัติการ “ส่งเสริมการเป็นพลเมืองดิจิทัลที่ดีและสร้างการมีส่วนร่วมในการใช้เทคโนโลยีอย่างถูกต้องและปลอดภัยบนโลกออนไลน์” เมื่อวันที่ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2562 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ Click
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/5ed3921c84c6c40ffb9c00ed2cb7795e-1-724x1024.jpg)