โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงจัดกิจกรรมการทดสอบสมรรถภาพ ทางกายนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 6 ประจำปีการศึกษา 2562
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงจัดกิจกรรมการทดสอบสมรรถภาพทางกายนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1–6 เพื่อส่งเสริมสุขภาวะทางร่างกาย และประเมินผลสุขภาพร่างกายของผู้เรียนตามเกณฑ์มาตรฐาน เมื่อวันที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2562
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม ==> Click
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/ae971dd18c0e82c61acd0601099844c4-724x1024.jpg)