โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงจัดการประชุมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2562 และจัดกิจกรรมการอบรมและพัฒนาบุคลากร เรื่อง Positive School Climate and Growth mindset
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงจัดการประชุมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2562 และจัดกิจกรรม การอบรมและพัฒนาบุคลากร เรื่อง Positive School Climate and Growth mindset ให้แก่ครูและ เมื่อวันที่ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2562 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม ==> Click
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/bd436bb23c430481afa850e1b8ccb492-724x1024.jpg)