โครงการแลกเปลี่ยนด้านการศึกษาและวัฒนธรรมระหว่าง สพฐ กับ YFU
![WP_20160114_12_22_57_Pro](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/WP_20160114_12_22_57_Pro1.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่สอบในโครงการแลกเปลี่ยนด้านการศึกษาและวัฒนธรรมระหว่าง สพฐ กับ YFU ไปประเทศเยอรมัน
ประจำปี 2559 เป็นระยะเวลา 3 สัปดาห์ นักเรียนที่สอบผ่านการคัดเลือกได้แก่ นายเสกมา บัวขาว ม.3/3 และนางสาวอภิสรา เกียรติศิริโรจน์ ม.4/1