ลูกนายโรงจิตอาสาทำ Face shield ส่งมอบโรงพยาบาลปง จังหวัดพะเยา
เด็กชายณพวุฒิ วิทยากุล นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ร่วมจิตอาสาทำ Face shield ส่งมอบโรงพยาบาลปง จังหวัดพะเยา จำนวน 30 ชิ้น ✨👏
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587643923932-1024x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587729262069-768x1024.jpg)
เด็กชายณพวุฒิ วิทยากุล นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ร่วมจิตอาสาทำ Face shield ส่งมอบโรงพยาบาลปง จังหวัดพะเยา จำนวน 30 ชิ้น ✨👏