รับมอบเกียรติบัตรเป็นผู้สนับสนุนครูและนักเรียนแกนนำเข้าร่วมกิจกรรมการจัดทำคู่มือการจัดการเรียนรู้ เพื่อสร้างพลเมืองรู้เท่าทันสื่อ สำหรับระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย
นางวันทนา ชูช่วย ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ได้รับเกียรติบัตรเป็นผู้สนับสนุนครูและนักเรียนแกนนำเข้าร่วมกิจกรรมการจัดทำคู่มือการจัดการเรียนรู้ เพื่อสร้างพลเมืองรู้เท่าทันสื่อ สำหรับระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย Digital citizenship management skills (DCMSs) ณ หอประชุมคุรุสภา เมื่อวันที่ 27 สิงหาคม 2563 โดย นายสมโภช พ่วงเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานหลักสูตรและวิชาการ เป็นผู้รับมอบแทน
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/IMG_20200827_095005-1024x768.jpg)