ยุวกาชาดจิตอาสา ปลูกป่าชายเลน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
งานยุวกาชาด กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง นำสมาชิกยุวกาชาดเข้าร่วมโครงการยุวกาชาดจิตอาสา เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ในกิจกรรมปลูกป่าเมื่อวันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2562 ณ โรงเรียนพิทยาลงกรณ์พิทยาคม ชุมชน และบริเวณชายทะเลบางขุนเทียน
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/07/39ff9607ec5b1ac590130abe4c2064b9-1-724x1024.jpg)