พิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรณษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง จัดพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรณษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๕ ในการนี้คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน ร่วมถวายเครื่องราชสักการะ อ่านคำสดุดีเฉลิมพระเกียรติ และทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศลในวันที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๕
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/Nairong-Newsletter-6-724x1024.png)