ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง เข้าแสดงความยินดีแก่ ดร.เจนการณ์ เพียงปราชญ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
ขอขอบพระคุณ ดร.ฐาปณี พวงงาม ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง เข้าแสดงความยินดีแก่ ดร.เจนการณ์ เพียงปราชญ์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ในวันอังคารที่ 17 พฤศจิกายน 2563 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/1605606659083-1024x768.jpg)