ผลการคัดเลือกบุคคลผู้เสียสละอุทิศตนเพื่อประโยชน์ทางการศึกษา ของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกรุงเทพมหานคร ประจำปี พ.ศ. 2562
Congratulations![](https://ssl.gstatic.com/mail/emoji/v7/png48/emoji_u1f389.png)
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวอารีรัตน์ หล้าหิบ ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ได้รับรางวัล “ผู้เสียสละอุทิศตนเพื่อประโยชน์ทางการศึกษา ของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกรุงเทพมหานคร ประจำปี พ.ศ. 2562 เนื่องในวันครู ครั้งที่ 63 ปีพุทธศักราช 2562 เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2562 ณ โรงเรียนโยธินบูรณะ กรุงเทพมหานคร