น้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
คณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนมัธยมวัดนายโรงร่วมพิธีตักบาตรและน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เมื่อวันจันทร์ที่ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2563 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
ชมภาพกิจกรรมได้ที่ ==> Click
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/5e8f2a7c7716d6857cd589d29da732a3-1-724x1024.jpg)