นายโรงร่วมใจต้านภัยโควิด-19💪🏻
นางวันทนา ชูช่วย ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง นำคณะครูและบุคลากรร่วมกันตัดเย็บหน้ากากอนามัยแบบผ้าแจกจ่ายแก่ครูและบุคลากรเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 เมื่อวันที่ 16 มีนาคม 2563
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361115200-768x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584351619473-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361169932-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361183743-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361194688-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361192801-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361181286-768x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/1584361118735-768x1024.jpg)
นางวันทนา ชูช่วย ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง นำคณะครูและบุคลากรร่วมกันตัดเย็บหน้ากากอนามัยแบบผ้าแจกจ่ายแก่ครูและบุคลากรเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 เมื่อวันที่ 16 มีนาคม 2563