ตัวแทนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์และกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงร่วมจิตอาสาสู้โควิดส่งมอบอาหารกล่องให้ผู้ตกงาน และไร้ที่อยู่อาศัย บริเวณหมอชิต และสนามหลวง
ตัวแทนกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์และกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ร่วมกับ ทีมงานครัวเพื่อนพุงสู้โควิดและกลุ่มนิสิตอาสาสมัครมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน ส่งมอบอาหารกล่องให้ผู้ตกงาน และไร้ที่อยู่อาศัย บริเวณหมอชิต และสนามหลวง เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2563
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587892861405-1024x848.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587892866621-1024x778.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587892862748-842x1024.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587892865021-1024x770.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/04/1587892867962-865x1024.jpg)