ขอแสดงความยินดี ดร.เจนการณ์ เพียงปราชญ์ เข้าดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
💐ขอแสดงความยินดี ดร.เจนการณ์ เพียงปราชญ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ 2 (สุวรรณสุทธาราม) เข้าดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง และพบปะพูดคุยกับคณะครูและบุคลากรโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 5 พฤศจิกายน 2563 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/FB_IMG_1604566165799-725x1024.jpg)