ขอแสดงความยินดี
คณะผู้บริหารได้ร่วมแสดงความยินดีกับ นางกชกร ศรีสุวรรณ นายสิทธิเจตน์ กิตติพงศ์โภคิน นางสาวแก้ว สกุลเสริมไกรศรี นายวีรภาส บุญทอง นางสาวจุไรรัตน์ แจ่มศรี และ นายเจริญ ปิยะนาวิน ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ที่ได้รับเกียรติบัตรในการเป็นโรงเรียนแกนนำและโรงเรียนผู้ให้การสนับสนุน “โครงการความร่วมมือพัฒนาห้องเรียนคณิตศาสตร์ โดยใช้ CASIO’s Scientific Calculator”
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/9-724x1024.png)