กิจกรรม “วันแห่งความภาคภูมิใจ” นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2561
โรงเรียนมัธยมวัดนายโรงจัดกิจกรรม “วันแห่งความภาคภูมิใจ” เพื่อมอบเกียรติบัตรแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 6 ที่จบหลักสูตรในปีการศึกษา 2561 ณ โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ในวันที่ 29 มีนาคม พ.ศ. 2562
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/03/IMG_20190329_095454-1-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/03/IMG_20190329_103235-1-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/03/IMG_20190329_100833-1-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/03/IMG_20190329_100847-1-1024x768.jpg)
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2019/03/0c62f4de8bf7b4f596c763c3048d3c06-1-724x1024.jpg)