การประชุมร่างบันทึกข้อตกลงความร่วมมือโครงการความร่วมมือทางวิชาการและแลกเปลี่ยนบุคลากรทางการศึกษาระหว่างคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยี พระจอมเกล้าธนบุรีกับโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
นายเจนการณ์ เพียงปราชญ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและคณะครู เข้าร่วมประชุมร่างบันทึกข้อตกลงความร่วมมือโครงการความร่วมมือทางวิชาการและแลกเปลี่ยนบุคลากรทางการศึกษาระหว่างคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยี พระจอมเกล้าธนบุรีกับโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง เมื่อวันที่ 9 มีนาคม พ.ศ. 2565 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/มจธ-745x1024.jpg)