การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง นำโดย นายกิตติศักดิ์ ศรีปทุมานุรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมคณะผู้บริหารและครู ร่วมกับคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ดำเนินการจัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 7/2566 ณ ห้อง NR DIGITAL KNOWLEDGE CENTRE โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง
![](http://www.nairong.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/29112566ประชุมกรรมการสถานศึกษาครั้งที่72566-724x1024.jpg)